Bộ chia quang PLC 1×32 SC APC

424.000 

– Có thể dùng cả Single-Mode và Multi-Mode.

– Dễ bố trí, lắp đặt, thích hợp với nhiều tiêu chuẩn hệ thống.

– Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

– Vào 1 core ra 32 core chuẩn SC/APC mini, singlemode.

– Độ suy hao thấp.

– Không gây độc hại, không tỏa nhiệt, thân thiện với môi trường.

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Bộ chia quang PLC 1×32 SC APC

Giới thiệu sản phẩm

Bộ chia quang PLC 1×32 SC APC (Optical splitter PLC 1×32) hay còn gọi là bộ chia cáp quang, đây là một trong những thiết bị quan trọng trong ngành công nghệ viễn thông, đặc biệt Splitter PLC hay được dùng cho phát triển mạng FTTH

Bộ chia quang splitter 1 chia 32 là thiết bị giữ vai trò quan trọng trong hệ thống mạng quang thụ động – hình thức truy cập mạng cáp quang, kết nối điểm – đa điểm sợi quang làm cơ sở tạo kiến trúc mạng.

Bộ chia quang PLC 1x32 SC-APC
Bộ chia quang PLC 1×32 SC APC

Tính năng bộ chia quang PLC 1×32 SC APC:

– Có thể dùng cả Single-Mode và Multi-Mode.

– Dễ bố trí, lắp đặt, thích hợp với nhiều tiêu chuẩn hệ thống.

– Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

– Vào 1 core ra 32 core chuẩn SC/APC mini, singlemode.

– Độ suy hao thấp.

– Không gây độc hại, không tỏa nhiệt, thân thiện với môi trường.

Ứng dụng bộ chia quang PLC 1×32 SC APC:

Được ứng dụng rộng rãi trong ngành công nghệ viễn thông bởi giá thành của loại thiết bị này rẻ. Hơn thế chúng có thể lắp đặt ở mọi vị trí mà không bị chi phối quá nhiều bởi điều kiện môi trường, thiết bị kết nối…

Ứng dụng trong các phương tiện truyền thông quang, hệ thống truyền hình quang, hệ thống CATV, bộ cảm biến quang, bộ khuếch đại quang, bộ điều phối quang, test cáp quang

Được dùng trong nhiều trường hợp khác nhau như chia tách quang, kết hợp các tín hiệu quang trong hệ thống mạng cáp quang, kiểm tra định lượng hệ thống

Không cần phải cung cấp quá nhiều năng lượng cho các thiết bị giữa khu vực phòng máy trung tâm cũng như người dùng, đồng thời sản phẩm này có độ bền lớn giúp nhà khai thác giảm chi phí bảo dưỡng, vận hành,…

Thông số kỹ thuật

Nếu quý khách hàng đang tìm mua sợi dây Bộ chia quang PLC 1×32 SC APC chính hãng, giá tốt thì có thể tham khảo tại Viễn Thông Quang Thắng. Với uy tín lâu năm cùng quy mô cung cấp lớn, có nhiều đối tác. Viễn Thông Quang Thắng cam kết đảm bảo đầy đủ quyền lợi cũng như các hỗ trợ tới quý khách hàng và tới quý đối tác như:

+Giá thành rẻ, nếu liên hệ số lượng lớn sẽ thương lượng giá tốt hơn.

+Miễn phí vận chuyển , giao hàng nhanh chóng.

+Cam kết chất lượng sản phẩm cáp chính hãng.

+Sản phẩm được đơn vị bảo hành dài hạn và có đầy đủ các chứng từ.

Ngoài ra  Viễn Thông Quang Thắng  còn là đơn vị chuyên phân phối các sản phẩm các dòng cáp mạngcáp quang Multimode: 12Fo, 8Fo, 4Fo…, cáp quang Singlemode: 96Fo, 48Fo, 24Fo…, phụ kiện quang: bộ chia quang PLC, dây hàn quang, dây nhảy quang,… đáp ứng nhu cầu công việc của quý khách hàng.

================

– Thông tin liên hệ:

Websitehttps://vienthongquangthang.com

Emailquangthangtelecom@gmail.com

Liên hệ tư vấn0941 42 61 61

Phòng kinh doanh: 0949 096 161 – 0941 086 161 – 0941 596 161

Địa chỉ: Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp.Hồ Chí Minh

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Bộ chia quang PLC 1×32 SC APC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh