Converter quang 2 sợi BTON BT-950 SM-25, 25km

198.000 

– Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang, BT-950 SM-25 (10/100M)

– Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex, Single mode.

– Khoảng cách truyền: 25 km.

– Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

– Bước sóng quang hoạt động: 1310nm-1550nm.  

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Converter quang 2 sợi BTON BT-950 SM-25, 25km

Giới thiệu sản phẩm

BTON là thương hiệu sản xuất các sản phẩm thiết bị mạng, thiết bị quang của Taiwan. Các dòng sản phẩm: Media Converter, Module quang, Switch PoE,…Converter 2 sợi quang BTON BT-950 SM-25 được đánh giá cao về chất lượng, giá thành hợp lý.

Converter 2 sợi quang BTON BT-950 SM-25

Converter 2 sợi quang BTON BT-950 SM-25 là dòng Converter quang điện 2 sợi sử dụng cáp quang Singlemode cho phép khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km, hỗ trợ tốc độ 10/100Mbps, cho tín hiệu ổn định rất phù hợp để triển khai mạng LAN cáp quang.

Converter quang BT-950 SM-25 2 sợi truyền và nhận tín hiệu có bước sóng 1310nm/1550nm trên 2 sợi quang riêng biệt.

Converter 2 sợi quang BTON BT-950 SM-25 tương thích các chuẩn: IEEE802.3u. Sử dụng 2 cổng kết nối quang SC ( vuông to ) thông dụng và cổng mạng chuẩn RJ45 dễ dàng kết nối đồng bộ với các thiết bị trong hệ thống. Hệ thống đèn báo tín hiệu giúp kiểm soát đèn tín hiệu đường truyền hiệu quả.

Converter quang BT-950 được thiết kế theo dạng hình hộp nhỏ gọn có thể treo tường, đặt trong tủ Rack, khay nguồn tập trung Converter. Vỏ được làm bằng thép sơn chống rỉ sét, bền bỉ với thời gian.

Converter quang 2 sợi tốc độ 10/100Mbps BT-950 SM-25 được sử dụng tại những hệ thống Camera, CCTV, truyền phát Wi-Fi, hệ thống truyền thông đa phương tiện. BTON BT-950 SM-25 được sử dụng phổ biến trong hệ thống LAN-Quang kéo dài để mở rộng hệ thống của cơ quan, tòa nhà văn phòng, nhà xưởng.

Đặc tính kỹ thuật của BTON BT-950 SM-25:

-Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang, BT-950 SM-25 (10/100M)

-Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex, Single mode.

-Khoảng cách truyền: 25 km.

-Sử dụng 1 sợi cáp quang để truyền tín hiệu.

-Bước sóng quang hoạt động: 1310nm-1550nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

-Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.

-Trọng lượng: 0.2 kg.

-Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang, BT-950 SM-25 (10/100M)

Thông số kỹ thuật

Tỷ lệTự thích ứng 10 / 100M
Giao thức được hỗ trợIEEE802.3 / IEEE802.3U, v.v.
Loại sợiSợi kép
Chế độ quangChế độ đơn / đa chế độ
Chế độ truyềnMột nửa / song công hoàn toàn
Giao diện EthernetRJ45
Giao diện quangSC / FC / ST
Bước sóng quang1310nm, 1550nm
BER<1/1000000000
MTBF3 năm
Power2.5W
Cung cấp năng lượngAC220V / 0,5A, DC-48 V / 0,5A, DC5V / 1A
Nhiệt độ làm việcBình thường – ~ 50 ℃ hoặc công nghiệp -40 ~ 85 ℃
Cân nặng0,38kg
Kích thước229x122x50mm khi đóng gói, 94×70,6×26,5mm thiết bị

Thông tin hãng sản xuất

BTON là thương hiệu nổi tiếng có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc. Chuyên sản xuất bộ chuyển đổi quang, bộ chuyển đổi quang video, Switch POE, Bộ thu phát SFP, Bộ chuyển đổi sợi HD/3G-SDI/HDMI/VGA/DVI.

Tất cả các sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong các ngành như Viễn thông, giao thông, tổ chức chính phủ, mạng lưới trường, ngành dầu khí, hệ thống điện và an ninh công cộng …

 Mua bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang BTON BT-950 SM-25 ở đâu, giá BTON BT-950 SM-25 như thế nào ? Viễn Thông Quang Thắng nhà phân phối chính thức cam kết hàng chính hãng có giấy chứng nhận từ nhà sản xuất, Cam kết giá tốt nhất thị trường, hỗ trợ tư vấn tận tâm.

Ngoài ra Viễn Thông Quang Thắng còn kinh doanh các sản phẩm phù hợp cho nhu cầu công trình hoặc cá nhân của bạn như: Switch chia mạngDây cáp mạngPhụ kiện mạngTủ mạng ngoài trời,…

================

– Thông tin liên hệ:

Websitehttps://vienthongquangthang.com

Emailquangthangtelecom@gmail.com

Liên hệ tư vấn0941 42 61 61

Phòng kinh doanh: 0949 096 161 – 0941 086 161 – 0941 596 161

Địa chỉ: Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp.Hồ Chí Minh

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Converter quang 2 sợi BTON BT-950 SM-25, 25km”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh