Dây hàn quang Multimode LC OM2

13.000 

– Đường kính lớp bảo vệ: 0.9mm

– Đường kính: Core 50 hoặc 62.5 microns

– Đường kính Cladding: 125 microns

– Vỏ PVC (OFNR-rated): 2.0mm hoặc 3.0mm

– Màu Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 màu

– Chiều dài: 1.5m

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Dây hàn quang Multimode LC OM2

Giới thiệu sản phẩm

Dây hàn quang hay còn gọi là sợi pigtail, sợi đuôi chuột là loại dây chuyên dụng được sử dụng để nối với cáp quang, thường được dùng trong các hộp phối quang ODF để kết nối dây nhảy quang với module quang SFP multimode hoặc converter quang multimode.

Dây hàn quang Multimode LC OM2
Dây hàn quang Multimode LC OM2

Dây hàn quang Multimode LC OM2 ( Pigtail LC ) là một đoạn cáp quang Multi-mode. Một đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST. 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Dây nối quang chuẩn LC với ưu điểm là đầu cắm nhỏ gọn, đẹp, tiết kiệm chi phí đang rất phổ biến hiện nay. Dây nối quang chuẩn LC kết nối với đầu nối quang adapter chuẩn LC.

Thông số kỹ thuật

Đầu kết nốiLC, chuẩn UPC
Kiểu sợi quangMultimode OM2
Đường kính cáp0.9 mm
Chất liệu vỏ bọcPVC
Độ dài1.5m
Độ suy giảm tín hiệu≤0.2 dB
Bước sóng850nm
Độ uốn congR≥3cm
Lực căng lớn nhất≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Đường kínhCore 50 hoặc 62.5 microns
Đường kính Cladding125 microns

 Lựa chọn được một địa chỉ mua Dây hàn quang Multimode LC OM2 hàng uy tín sẽ mang lại cho bạn những sản phẩm chất lượng tốt nhất, vì vậy hãy lựa chọn Viễn Thông Quang Thắng với hơn 7 năm hoạt động trong lĩnh vực viễn thông, thiết bị viễn thông Quang thắng chúng tôi tự tin mang đến cho bạn những sản phẩm chất lượng nhất.

================

– Thông tin liên hệ:

Websitehttps://vienthongquangthang.com

Emailquangthangtelecom@gmail.com

Liên hệ tư vấn0941 42 61 61

Phòng kinh doanh: 0949 096 161 – 0941 086 161 – 0941 596 161

Địa chỉ: Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp.Hồ Chí Minh

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Dây hàn quang Multimode LC OM2”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh