Hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC

84.000 

– Loại đầu: SC theo tiêu chuẩn APC

– Suy hao chèn: 0.2 dB

– Suy hao phản hồi: UPC 55dB, APC & 65dB

– Ống co nhiệt: Bảo vệ mối hàn quang, có chiều dài 6,0 ± 0.5mm

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC

Giới thiệu sản phẩm

Hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC có cấu tạo vỏ nhựa chắc chắn, bền đẹp với thời gian, dễ dàng sử dụng, ODF 4FO vỏ nhựa giúp quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC

Hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC gắn tường được dùng chủ yếu để nối sợi cáp quang trong nhà, dây nhảy quang và dây pigtail quang. Có thể gắn lên tường hoặc gá, thuận tiện cho việc kiểm tra và sửa chữa. Hộp phối quang ODF được ứng dụng trong: mạng viễn thông sợi quang, thiết bị mạng quang, CATV,  các hệ thống truyền dẫn tốc độ cao, FTTH..

Thông số kỹ thuật của hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC:

– Ống co nhiệt: Bảo vệ mối hàn quang, có chiều dài 6,0 ± 0.5mm

– Adapter: Gồm các loại đầu tùy chọn ST, SC,LC, FC…

– Suy hao chèn: <= 0.2 dB

– Suy hao phản hồi: UPC => 55dB, APC => 65 dB

– Loại đầu: SC theo tiêu chuẩn APC

– Loại dây: Single Mode hoặc Multimode, 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm

– Suy hao chèn: 0.2 dB

– Suy hao phản hồi: UPC 55dB, APC & 65dB

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Hộp phối quang ODF 4Fo SC/APC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh