Dây hàn quang Singlemode LC/UPC

10.000 

– Loại dây hàn quang : LC Single-Mode

– Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC

– Kiểu sợi quang: Single-Mode

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB – Bước sóng: 1310~1510nm

– Độ uốn cong: R≥3cm

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Dây hàn quang Singlemode LC

Giới thiệu sản phẩm

 Dây hàn quang Singlemode LC có 2 loại: Singlemode và multimode, dây hàn quang LC này có đầu nối cao cấp và cáp đường kính ngoài thông dụng là 0.9mm or 2.0mm. Simplex LC, Duplex LC tùy theo yêu cầu sử dụng.

Dây hàn quang singlemode chuẩn LC có độ suy hao thấp đó là với sự liên kết chính xác cao và được sử dụng rộng rãi trên toàn thế giới. Đầu nối có một ferrule gốm zirconia O.D 1.25mm.

Dây hàn quang singlemode LC
Dây hàn quang singlemode LC

 Dây hàn quang Singlemode LC có đường kính 0.9/125 hoặc Dây hàn quang singlemode  LC có đường kính 50/125 đa hoặc 62.5 / 125. Nó tuân thủ các tiêu chuẩn của Telcordia, EIA / TIA và IEC. Kết nối hộp phối quang ODF chuẩn LC với Bộ chuyển đổi quang điện hoặc module quang singlemode, multimode…

Thông số kỹ thuật

Đường kính cáp0.9mm
Độ dày lõi9 microns
Lớp vỏ125 microns
VỏPVC (OFNR-rated) 0.9mm
Đầu kết nốiLC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
Độ suy giảm tín hiệu≤0.2 dB
Bước sóng1310~1510nm
Độ uốn congR≥3cm
Lực căng lớn nhất≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Màu vỏDa cam; Loại Non-PVC có 12 màu
Chiều dài1.5m

 Lựa chọn được một địa chỉ mua dây hàn quang Multimode SC OM3 hàng uy tín sẽ mang lại cho bạn những sản phẩm chất lượng tốt nhất, vì vậy hãy lựa chọn Viễn Thông Quang Thắng với hơn 7 năm hoạt động trong lĩnh vực viễn thông, thiết bị viễn thông Quang thắng chúng tôi tự tin mang đến cho bạn những sản phẩm chất lượng nhất.

================

– Thông tin liên hệ:

Websitehttps://vienthongquangthang.com

Emailquangthangtelecom@gmail.com

Liên hệ tư vấn0941 42 61 61

Phòng kinh doanh: 0949 096 161 – 0941 086 161 – 0941 596 161

Địa chỉ: Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp.Hồ Chí Minh

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Dây hàn quang Singlemode LC/UPC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh