Dây hàn quang singlemode SC/APC

9.000 

– Loại dây hàn quang : SC Single-Mode

– Đầu kết nối: SC/APC

– Kiểu sợi quang: Single-Mode

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Bước sóng: 1310~1510nm

– Độ uốn cong: R≥3cm

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Dây hàn quang singlemode SC/APC

Giới thiệu sản phẩm

Dây Pigtail hay còn gọi là dây hàn quang là một đoạn cáp quang có đường kính nhỏ được sử dụng để kết nối với các dây cáp quang để chuyển đổi tín hiệu sang các thiết bị chuyển đổi khác.

Dây hàn quang singlemode SC/APC là một trong 2 loại dây hàn quang SC được sử dụng nhiều nhất hiện nay với các hệ thống, công nghệ mạng GPON.

Dây hàn quang singlemode SC/APC
Dây hàn quang singlemode SC/APC

Về cơ bản dây hàn quang SC/APC giống với dây hàn quang SC/UPC về loại đầu cắm vì đều là loại SC tuy nhiên dây hàn quang SC/APC là loại dây có đầu kết nối đặc trưng là màu xanh dương như các loại Adapter chuẩn SC/APC thông dụng. Dây hàn quang SC/APC có thể là Singlemode cũng có thể là Multimode, loại dây này cũng có đường kính rất nhỏ chỉ là 0,9mm.

Dây hàn quang SC/APC có độ dài chỉ 1m và chỉ được gắn sẵn một đầu cắm là loại SC/APC và đầu còn lại được để trống để hàn (kết nối với các đoạn dây cáp quang). Dây hàn quang thường đi kèm với bộ sản phẩm ống co nhiệt (để cố định điểm hàn), khay hàn quang và Adapter (chuyển đổi kết nối sang các thiết bị khác).

Thông số kỹ thuật

Đầu kết nốiSC/APC
VỏPVC
Đường kính cáp0.9mm
Độ dày Lõi9 microns
Suy hao chèndB ≤0.3
Suy hao phản hồi dB ≥50
Bước sóng1310~1510nm
Độ suy giảm tín hiệu≤0.2 dB
Độ uốn congR≥3cm
Lực căng lớn nhất ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

 Lựa chọn được một địa chỉ mua Dây hàn quang singlemode SC/APC hàng uy tín sẽ mang lại cho bạn những sản phẩm chất lượng tốt nhất, vì vậy hãy lựa chọn Viễn Thông Quang Thắng với hơn 7 năm hoạt động trong lĩnh vực viễn thông, thiết bị viễn thông Quang thắng chúng tôi tự tin mang đến cho bạn những sản phẩm chất lượng nhất.

================

– Thông tin liên hệ:

Websitehttps://vienthongquangthang.com

Emailquangthangtelecom@gmail.com

Liên hệ tư vấn0941 42 61 61

Phòng kinh doanh: 0949 096 161 – 0941 086 161 – 0941 596 161

Địa chỉ: Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp.Hồ Chí Minh

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Dây hàn quang singlemode SC/APC”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh