Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3

69.000 

– Loại: SC/UPC – SC/UPC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.

– Đầu kết nối: SC-SC

– Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode

– Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

– Bước sóng: 800~1000nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Chiều dài: 3 mét

-
+
    người  đang xem sản phẩm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3 chiều dài 3 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3
Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3

Dây nhảy quang Multimode được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang SC-SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm kỹ thuật:

– Đầu nối phải: SC/UPC, sợi Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

– Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

– Chiều dài: 3m

– Số lần kết nối: 1000 lần

 – Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

 – Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

 – Suy hao phản xạ: UPC>50 dB

Thông số kỹ thuật

Đầu kết nốiSC-SC
Kiểu sợi quangĐơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu0.2 dB
Bước sóng800~1000nm
Độ uốn congR ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất≤90N/cm
Lực nghiền nát≤550N/cm
Đường kính cáp2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi50 hoặc 62.5 microns
Lớp vỏ125 microns
VỏPVC (OFNR-rated)
Chiều dài3m

 Lựa chọn được một địa chỉ mua Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3 hàng uy tín sẽ mang lại cho bạn những sản phẩm chất lượng tốt nhất, vì vậy hãy lựa chọn Viễn Thông Quang Thắng với hơn 7 năm hoạt động trong lĩnh vực viễn thông, thiết bị viễn thông Quang thắng chúng tôi tự tin mang đến cho bạn những sản phẩm chất lượng nhất.

================

– Thông tin liên hệ:

Websitehttps://vienthongquangthang.com

Emailquangthangtelecom@gmail.com

Liên hệ tư vấn0941 42 61 61

Phòng kinh doanh: 0949 096 161 – 0941 086 161 – 0941 596 161

Địa chỉ: Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp.Hồ Chí Minh

Product Reviews

Đánh giá

Chưa có đánh giá trước đó.

Hãy đánh giá sản phẩm “Dây nhảy quang Multimode SC-SC/UPC Duplex OM3”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Xem chi tiết chính sách. TẠI ĐÂY

YÊN TÂM MUA HÀNG
Sản Phẩm Chính Hãng
Giá Luôn Tốt
Tư Vấn Tận Tình
Bảo Hành Uy Tín
LIÊN HỆ TƯ VẤN BÁN HÀNG
0941 42 61 61
Từ 08h00 - 17h00 (T2- T7)
PHÒNG KINH DOANH

SĐT : 0941 80 61 61 (Miss Vẹn)

SĐT: 0949 09 61 61 ( Miss Nhi)

PHÒNG KỸ THUẬT

SĐT : 0941 59 61 61 (Mr Bình)

ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Số 435/26 đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh